Loading...
Kila mtu anashauku ya kufanikiwa katika maisha yake katika eneo fulani lakini pamoja na shauku hii tunashuhudia watu wachache wakifikia mafanikio ya kiwango cha juu. Hapa kuna swali la kujiuliza, kwanini si kila mwenye shauku hii anafanikiwa? Hebu tujifunze baadhi ya mambo ambayo unaweza kuyafanya ili kuwa sehemu ya watu wale wanaofanikiwa.
1. FANYA KITU UNACHOKIPENDA. Unapokuwa umejikita katika jambo unalolipenda ni rahisi sana kufikia mafanikio ya kiwango cha juu. Ukipenda unachokifanya unakuwa na nguvu na hamasa kubwa ya kufanya jambo hilo. Pia unafurahia unapokuwa unafanya jambo hilo.
2. UTAYARI WA KUVUMILIA NA KUENDELEA KATIKA KIPINDI CHA CHANGAMOTO. Watu wengi wanashindwa kufikia mafanikio yao kwa sababu ni wepesi wa kukata tamaa na hawako tayari kuvumilia pindi wanapokutana na magumu katika malengo yako. Utayari huu ndio unatenganisha kati ya waliofanikiwa na wale ambao hawajafanikiwa.
3. WAPENDE WATU NA KUWAJALI. Katika kufanikisha malengo yako unahitaji watu. Jitahidi kuwapenda , kuwajali na kuwathamini nao watakuwa msaada mkubwa katika kukusaidia kufanikisha malengo yako.
4. ONGEZA UJUZI KATIKA KILE UNACHOKIFANYA. Jitahidi kujifunza na kuwa mtaalamu katika eneo lako, boresha uwezo wako kila siku katika eneo hilo. Hakikisha unajulika kama mtu mwenye ujuzi mkubwa katika kile unachokifanya. Ujuzi na utaalamu huu utakufikisha katika kilele cha mafanikio.
You Deserve The Best!
Vicent Stephen
Tuma neno 'SIRI YA UTAJIRI' kwenda +255765112259 kupata makala za siri ya utajiri punde zinapojiri.
1. FANYA KITU UNACHOKIPENDA. Unapokuwa umejikita katika jambo unalolipenda ni rahisi sana kufikia mafanikio ya kiwango cha juu. Ukipenda unachokifanya unakuwa na nguvu na hamasa kubwa ya kufanya jambo hilo. Pia unafurahia unapokuwa unafanya jambo hilo.
2. UTAYARI WA KUVUMILIA NA KUENDELEA KATIKA KIPINDI CHA CHANGAMOTO. Watu wengi wanashindwa kufikia mafanikio yao kwa sababu ni wepesi wa kukata tamaa na hawako tayari kuvumilia pindi wanapokutana na magumu katika malengo yako. Utayari huu ndio unatenganisha kati ya waliofanikiwa na wale ambao hawajafanikiwa.
3. WAPENDE WATU NA KUWAJALI. Katika kufanikisha malengo yako unahitaji watu. Jitahidi kuwapenda , kuwajali na kuwathamini nao watakuwa msaada mkubwa katika kukusaidia kufanikisha malengo yako.
4. ONGEZA UJUZI KATIKA KILE UNACHOKIFANYA. Jitahidi kujifunza na kuwa mtaalamu katika eneo lako, boresha uwezo wako kila siku katika eneo hilo. Hakikisha unajulika kama mtu mwenye ujuzi mkubwa katika kile unachokifanya. Ujuzi na utaalamu huu utakufikisha katika kilele cha mafanikio.
You Deserve The Best!
Vicent Stephen
Tuma neno 'SIRI YA UTAJIRI' kwenda +255765112259 kupata makala za siri ya utajiri punde zinapojiri.
HAYA NDIO BAADHI YA MAMBO YATAKAYOKUFANYA UFANIKIWE
Reviewed by By News Reporter
on
5/03/2018 04:00:00 PM
Rating:
Reviewed by By News Reporter
on
5/03/2018 04:00:00 PM
Rating:

Hakuna maoni: