Loading...
Watalii wawili kutoka nchini Uingereza waliokuwa wametekwa Jamhuri ya Kidemokraisa ya Kongo waachwa huru.
Watalii hao walitekwa walipokuwa wakitalii katika mbuga ya Virunga Ijumaa. Watu ambao hawakujilikana waliwateka watalii hao.
Taarifa zilizotolewa na nyanzo vya habari Uingereza na JK Kongo zimefahamisha kuwa watalii hao waliachwa huru Jumapili.
Tangazo lililotolewa na waziri wa mambo ya nje wa Uingereza Boris Johnson ametoa pongeza kwa uongozi wa shirika la kulinda mazingira Jamhuri ya Kidemokrasia ya Kongo kwa ushirikiano wake ambao umepelekea watalii hao kuachwa huru.
Na Neema Joshua.
Una maoni? Una habari ambayo ungependa tuichapishe? Tuma ujumbe kwa mhariri mkuu:dundiikaonline@gmail.com au sms-whatsapp: +255765112259
Watalii hao walitekwa walipokuwa wakitalii katika mbuga ya Virunga Ijumaa. Watu ambao hawakujilikana waliwateka watalii hao.
Taarifa zilizotolewa na nyanzo vya habari Uingereza na JK Kongo zimefahamisha kuwa watalii hao waliachwa huru Jumapili.
Tangazo lililotolewa na waziri wa mambo ya nje wa Uingereza Boris Johnson ametoa pongeza kwa uongozi wa shirika la kulinda mazingira Jamhuri ya Kidemokrasia ya Kongo kwa ushirikiano wake ambao umepelekea watalii hao kuachwa huru.
Na Neema Joshua.
Una maoni? Una habari ambayo ungependa tuichapishe? Tuma ujumbe kwa mhariri mkuu:dundiikaonline@gmail.com au sms-whatsapp: +255765112259
WATALII WALIOKUWA WAMETEKWA WAACHWA HURU CONGO
Reviewed by By News Reporter
on
5/16/2018 03:00:00 AM
Rating:
Reviewed by By News Reporter
on
5/16/2018 03:00:00 AM
Rating:

Hakuna maoni: