Loading...
Kadri uwezavyo jitahidi usiruhusu kuwaza na kufikiri sana juu ya mambo ambayo hupendi yatokee katika maisha yako bali tumia muda huo kufikiri katika mambo ambayo unataka yatokee katika maisha yako.
Kufikiri juu ya mambo ambayo huyapendi unatengeneza hofu ndani yako ambayo itakutesa na kukunyima muda wa kufikiri juu ya mambo ambayo unapenda.
Tumia weekend yako vizuri kufikiri juu ya mambo ambayo unayapenda ili kuongeza nafasi ya kufanikisha mambo hayo.
You Deserve The Best!
Vicent Stephen
Tuma neno 'SIRI YA UTAJIRI' kwenda +255765112259 kupata makala za siri ya utajiri punde zinapojiri.
Kufikiri juu ya mambo ambayo huyapendi unatengeneza hofu ndani yako ambayo itakutesa na kukunyima muda wa kufikiri juu ya mambo ambayo unapenda.
Tumia weekend yako vizuri kufikiri juu ya mambo ambayo unayapenda ili kuongeza nafasi ya kufanikisha mambo hayo.
You Deserve The Best!
Vicent Stephen
Tuma neno 'SIRI YA UTAJIRI' kwenda +255765112259 kupata makala za siri ya utajiri punde zinapojiri.
USIPENDE KUWAZA MAMBO AMBAYO HUPENDI YATOKE ILI UFANIKIWE
Reviewed by By News Reporter
on
5/04/2018 12:20:00 PM
Rating:
Reviewed by By News Reporter
on
5/04/2018 12:20:00 PM
Rating:

Hakuna maoni: