Loading...
Donald Trump, rais wa Marekani afanya ziara ya kushtukiza nchini Iraq na kusherekea sikukuu ya krismasi na wanajeshi wa Marekani waliopo nchini humo. Rais Trump katika ziara yake hiyo ameshirikiana na mkewe Ivanka Trump.
Taarifa iliotolewa na Ikulu ya White House imesema kuwa rais Trump na mkewe wamesherekea sikukuu ya krismasi nchini Iraq wakishirikiana na wanajeshi wa Marekani waliopo nchini humo.
Kwa upande wake msemaji wa ikulu Sarah Sanders katika kurasa zake katika mitandao ya kijamii ametoa ujumbe ambao umefahamisha kuwa rais Trump yupo nchini Iraq kusherekea sikukuu ya krismasi pamoja na wanajeshi wa Marekani.
Ikumbukwe kuwa Marekani ilivamia Iraq mwaka 2003 ikidai kuzuaia uongozi uliokuwepo kumliki bomu la nyuklia na maangamizi ya halaiki.
Na Richard Owino.
Una maoni? Una habari ambayo ungependa tuichapishe? Tuma ujumbe kwa mhariri mkuu:dundiikaonline@gmail.com.
Taarifa iliotolewa na Ikulu ya White House imesema kuwa rais Trump na mkewe wamesherekea sikukuu ya krismasi nchini Iraq wakishirikiana na wanajeshi wa Marekani waliopo nchini humo.
Kwa upande wake msemaji wa ikulu Sarah Sanders katika kurasa zake katika mitandao ya kijamii ametoa ujumbe ambao umefahamisha kuwa rais Trump yupo nchini Iraq kusherekea sikukuu ya krismasi pamoja na wanajeshi wa Marekani.
Ikumbukwe kuwa Marekani ilivamia Iraq mwaka 2003 ikidai kuzuaia uongozi uliokuwepo kumliki bomu la nyuklia na maangamizi ya halaiki.
Na Richard Owino.
Una maoni? Una habari ambayo ungependa tuichapishe? Tuma ujumbe kwa mhariri mkuu:dundiikaonline@gmail.com.
TRUMP AFANYA ZIARA YA KUSHTUKIZA IRAQ, WASHEHEREKEA KRISMASI
Reviewed by By News Reporter
on
12/27/2018 10:32:00 AM
Rating:
Reviewed by By News Reporter
on
12/27/2018 10:32:00 AM
Rating:

Hakuna maoni: